1. การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (2D Animation)
- ระดับ ม.1-3 ชนะเลิศ เหรียญทอง
1. ด.ญ.นภัสรา วิสุทธิศักดิ์ ม.3/2
2. ด.ญ.พิมพ์มาดา จุนเจริญวงศา ม.3/2
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูเกศทิพย์ จ้อยศิริ
2. การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์
- ระดับ ม.1-3 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 เหรียญทอง
1. ด.ญ.โฟกัส แสงทอง ม.1/1
2. ด.ญ.ศิริประภา กิจจะอรพิน ม.1/3
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูณัฐนิชา ลือจันดา
- ระดับ ม.4-6 ชนะเลิศ เหรียญทอง
1. นายอภิสิทธิ์ ทองขาว ม.6/14
2. นายรัชพล แย้มคล้าย ม.6/14
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูนันท์ณรัตน์ เรืองรัตน์
3. การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์
- ระดับ ม.1-3 เข้าร่วมการแข่งขัน
1. ด.ช.ธนภัทร มโนอิ่ม ม.2/1
2. ด.ช.อสมา ว่านกระ ม.2/1
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูศุทธินี จตุรภักดิ์
- ระดับ ม.4-6 ชนะเลิศ เหรียญทอง
1. นายเสฏฐวุฒิ เกิดศิริ ม.4/5
2. นายธนากร โพธิ์ศิริ ม.4/10
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูพิมพ์พัชชาใจอารีย์
4. การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book)
- ระดับ ม.1-3 ชนะเลิศ เหรียญทอง
1. ด.ช.รติพงศ์ ศิลปกิจโกศล ม.1/2
2. ด.ญ.สุภัสสรา ศรีเจริญ ม.3/2
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูณัฐนิชา ลือจันดา
5. การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor
- ระดับ ม.1-3 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 เหรียญทอง
1. ด.ช.นวพันธ์ ทุมประดิษฐ์ ม.3/2
2. ด.ช.หัสดิน พุทธอินทร์ ม.3/2
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูดาวเรือง ศรีหทัย
6. การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor
- ระดับ ม.1-3 ชนะเลิศ เหรียญทอง
1. ด.ช.ชวนากร พรมศิลา ม.3/8
2. ด.ช.ภูดิส ล้อจงเฮง ม.1/3
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูณัฐนิชา ลือจันดา
- ระดับ ม.4-6 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 เหรียญทอง
1. น.ส.พริมา สมท่า ม.5/2
2. นายกิตติภณ สิงห์ชม ม.4/4
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูนันท์ณรัตน์ เรืองรัตน์
7. การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Application
- ระดับ ม.4-6 ชนะเลิศ เหรียญทอง
1. นายสุเทพ จันทร์ชูผล ม.6/3
2. นายพชร จันทวงศ์ ม.5/1
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูโชติก ทรัพย์ดี
8. การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์
- ระดับ ม.4-6 ชนะเลิศ เหรียญทอง
1. น.ส.นันทิตา โฉมศิริ ม.5/1
2. น.ส.อรจิรา แกล้วเดชศรี ม.5/1
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูปริญญา สีใส
9. การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์
- ระดับ ม.1-3 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 เหรียญทอง
1. ด.ญ.ฐารตี ศรีสอ้าน ม.3/2
2. ด.ญ.ณิชาภัทร์ ขำสำอางค์ ม.3/2
3. ด.ญ.วรกมล อัศวุตมางกุร ม.3/2
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูเกศทิพย์ จ้อยศิริ
- ระดับ ม.4-6 ชนะเลิศ เหรียญทอง
1. นายณัฐวุฒิ พ่วงภู่ ม.6/1
2. นายธนวินท์ ธนกิจไพศาล ม.6/1
3. นายรัชกฤช ทวีจารุภัทร ม.6/1
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูรัตนา วิหกเหิร
10. การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์
- ระดับ ม.4-6 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 เหรียญทอง
1. น.ส.ภคมน สุนาวงษ์ ม.5/14
2. น.ส.ปิญธิดา เสือชม ม.5/5
ครูผู้ฝึกสอน น.ส.กัญญา บุญนิมิ
11. การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง
- ระดับ ม.1-3 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 เหรียญทอง
1. ด.ช.ชวิน เบ็ญจศักดิ์ ม.1/6
2. ด.ช.ธีรดนย์ พันแพง ม.1/8
3. ด.ช.พุทธคุณ บัวพันธ์ ม.1/8
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูเสาวภาคย์ กาญจนกุล
- ระดับ ม.4-6 ชนะเลิศ
1. นายก้องภพ ทองดี ม.4/4
2. นายจรัญวัฒน์ บัวศรี ม.4/1
3. นายถิรวัฒน์ บุญสร้าง ม.4/3
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูเสาวภาคย์ กาญจนกุล
12. การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน
- ระดับ ม.1-3 ชนะเลิศ เหรียญทอง
1. ด.ช.ธนวิทย์ ศรีรัตน์ ม.3/9
2. ด.ช.รัฐพงษ์ ใหม่ผึ้ง ม.1/6
3. ด.ช.ศุภวุฒิ ไตรวุฒิลาภ ม.1/1
ครูผู้ฝึกสอน คุณครูเสาวภาคย์ กาญจนกุล
เมื่อวันที่: 6 มกราคม 2561
|